Abubuwan Juyawar Aluminum CNC
Abubuwan Juyawar CNC:
Lathes ɗin mu na CNC yana ba da damar babban sauri da juyi mai inganci na duka robobi da karafa.Tsarin juyawa yana ba da damar haɗaɗɗun geometries na waje da ɓarna na ciki don ƙirƙirar.Ƙarfin jujjuyawar mu yana samuwa don kashewa ɗaya ta hanyar samar da kayan aikin ku.Hakanan na'ura mai jujjuya kayan aiki tare da hasumiya na kayan aiki tare da inganci mafi girma.
Amfanin injin niƙa
(1) Rage sarkar tsarin masana'anta da haɓaka haɓakar samarwa.Juyawa da niƙa haɗaɗɗen sarrafawa na iya kammala duk ko galibin hanyoyin sarrafawa a lokaci ɗaya, don haka yana rage sarkar sarrafa samfur.Ta wannan hanyar, a gefe guda, lokacin taimako na samarwa ya haifar da canji na katin shigarwa ya ragu, kuma an rage sake zagayowar masana'antu da kuma lokacin jira na kayan aiki na kayan aiki, wanda zai iya inganta ingantaccen kayan aiki.
(2) Rage adadin matsawa da haɓaka daidaiton aiki.Rage yawan lodin katin yana guje wa tarin kurakurai saboda jujjuya ma'auni.A lokaci guda kuma, yawancin kayan aikin sarrafa kayan aikin jujjuya kayan aiki suna da aikin ganowar kan layi, wanda zai iya gane wurin gano wuri da madaidaicin sarrafa mahimman bayanai a cikin tsarin masana'anta, ta haka inganta daidaiton sarrafa samfur.
(3) Rage sararin bene da farashin samarwa.Ko da yake farashin naúrar guda ɗaya na kayan aikin sarrafa kayan aikin jujjuyawar yana da tsada sosai, saboda raguwar sarkar masana'anta da raguwar kayan aikin da ake buƙata don samfuran, da kuma raguwar adadin kayan aiki, yankin bita da kuma rage yawan kayan aikin da ake buƙata. Kudin kulawa da kayan aiki, zai iya rage yawan ƙayyadaddun kadarorin da aka tsara yadda ya kamata Kudin zuba jari, aikin samarwa da gudanarwa."
CNC Machining juya sassa
MAX CNC machining OD a 300X300mm
Roughness na surface: Ra≤0.1μm
Daidaitawa: +/- 0.005mm~+/-0.02mm
Tsarin zane: PDF, JPEG, AI, PSD
Minarancin haƙuri a +/- 0.01mm.
Tsari: Custom CNC machining,Sauran matakai sun haɗa da ƙirƙirar hatimi mai zafi, ƙirƙirar ƙirƙira
Samfurin mai suna | Cnc Machining Juya Sassan |
Girman | Girman girma na musamman |
Daidaitawa | +/-0.005mm~+/-0.02mm |
Aikace-aikace | don injin mashin tiyata |
Takaddun shaida | ISO9001: 2008, IATF16949, ROHS |
Ƙarfafan Abu | Aluminum, Brass, Bronze, Copper, Hardened Metals, Precious Metals, Bakin Karfe, Karfe Alloys |
Nau'in | Watsawa, Hakowa, Ƙwaƙwalwar Injin Injiniya, Laser Machining, Milling, Sauran Sabis na Injin, Samfuran Saurin, Juyawa, Waya EDM |
Tsarin tsari | Ci gaba |
Tsarin dubawa
Amfani
1) Bayar da bidiyo da hotuna tare da cikakkun bayanai kyauta yayin samarwa.
2) Samar da daidaitattun zane-zane, ma'aunin taro don gano aiki da ingantaccen kulawar inganci don tabbatar da ƙimar dawowar 0
3) 99% oda za a iya tabbatar da lokacin bayarwa
4) Abubuwan da muke amfani da su sun fi kyau
5) 24 hours sabis na kan layi
6) Farashin ma'aikata mai fa'ida tare da inganci iri ɗaya da sabis
7) Hanyar shiryawa mafi dacewa zuwa samfurori daban-daban.